Bilang ng mga taong nahawaan ng Coronavirus sa buong mundo

Nai-update Hulyo 2020.

Ayon sa isang pahayag mula sa World Health Organization (WHO), ang bilang ng mga bagong impeksyon sa coronavirus sa mundo ay lumampas sa 3 milyon ngayong umaga ng ika-4.

Nag-account ang Japan para sa 20.052 impeksyon.

O Brasil naitala sa mahigit 24 na oras higit pa 42.223 kaso ng coronavirus, ang kabuuang bilang ng mga nahawahan ay umabot sa 1.539.081.

Mag-click dito upang makita ang higit pang mga kwento ng coronavirus.

Mag-click dito upang makita ang bilang ng mga taong nahawahan sa Japan na may coronavirus.

Bilang ng mga taong nahawaan ng coronavirus sa mundo.

Nai-update Hulyo 4

Bilang ng mga taong nahawaanNamamatayGumaling
Amerika2.741.180128.740781.970
Brasil1.539.08163.174868.372
Russia660.2319.668428.276
Peru292.00410.045182.097
Espanya250.10328.368150.376
Italiya240.96134.818191.083
Alemanya196.3709.006179.800
Pransiya195.45829.79472.054
Hapon20.05299017.524

Nai-update Hunyo 27

Bilang ng mga taong nahawaanNamamatayGumaling
Amerika2.467.554125.039670.809
Brasil1.274.97455.961702.399
Russia619.9368.770383.524
Peru272.3648.939159.806
Espanya247.90528.338150.376
Italiya239.96134.708187.615
Alemanya194.0368.965177.149
Pransiya192.62429.70571.550
Hapon19.02998417.050

Nai-update Hunyo 20

Bilang ng mga taong nahawaanNamamatayGumaling
Amerika2.191.052118.434599.115
Brasil978.14247.748534.580
Russia560.3217.650313.409
Espanya245.26827.136150.376
Peru244.3887.461131.190
Italiya238.15934.514180.544
Pransiya190.10729.54070.322
Alemanya189.8178.875173.847
Hapon18.471950 16.585

Nai-update Hunyo 14

Bilang ng mga taong nahawaanNamamatayGumaling
Amerika2.048.986114.669547.386
Brasil828.81041.828445.123
Russia510.7616.705268.862
Espanya243.20927.136150.376
Italiya236.30534.223173.085
Alemanya187.2268.783171.535
Pransiya188.91829.31569.578
Peru214.7886.088107.133
Hapon18.12193816.148

Nai-update Hunyo 7

Bilang ng mga taong nahawaanNamamatayGumaling
Amerika1.897.380109.132491.706
Brasil645.77135.026266.940
Russia449.2565.520212.237
Espanya240.97827.134150.376
Italiya234.53133.774163.781
Alemanya184.9248.658168.480
Pransiya186.53829.05668.007
Peru187.4005. 16279.214
Hapon17.83092715.626

Nai-update Mayo 31

Bilang ng mga taong nahawaanNamamatayGumaling
Amerika1.770.165103.776416.461
Brasil498.44028.834200.892
Russia396.5754.555167.469
Espanya239.22827.125150.376
Italiya232.66433.340155.633
Alemanya183.1898.530164.908
Pransiya185.61628.72066.051
Peru155.6714.37166.447
Hapon17.58990715.060

Nai-update Mayo 25

Bilang ng mga taong nahawaanNamamatayGumaling
Amerika1.643.24697.720366.736
Brasil363.21122.666149.911
Russia344.4813.541113.299
Espanya235.77228.752150.376
Italiya229.858532.785140.479
Alemanya180.3288.283160.281
Pransiya179.85928.31762.961
Peru119.9593.45649.795
Hapon17.32385213.897

Nai-update Mayo 18

Bilang ng mga taong nahawaanNamamatay
Amerika1.477.81590.923
Espanya230.69827.563
Italiya225.43531.908
Russia271.6502.533
Alemanya175.7527.938
Pransiya142.29127.625
Brasil233.64815.668
Peru88.5412.523
Hapon17.022761

Nai-update Mayo 10

Bilang ng mga taong nahawaanNamamatay
Amerika1.309.16478.746
Espanya223.57826.478
Italiya218.26830.395
Russia198.3801.823
Alemanya171.3247.549
Brasil155.93910.627
Pransiya138.85426.310
Peru65.0151.814
Hapon16.559646

Nai-update Abril 30

Bilang ng mga taong nahawaanNamamatay
Amerika1.053.03661.717
Espanya239.63924.543
Italiya205.46327.967
Alemanya161.5396.467
Brasil79.6855.513
Hapon14.831448

Nai-update Abril 27

Bilang ng mga taong nahawaanNamamatay
Amerika988.45156.245
Espanya229.42223.521
Italiya199.41426.977
Alemanya158.7585.976
Brasil61.8884.205
Hapon13.385351

Nai-update Abril 19

Bilang ng mga taong nahawaanNamamatay
Amerika735.24239.089
Espanya194.41623.227
Italiya175.92526.039
Alemanya143.72415.464
Brasil34.2212.171
Hapon11.519251

Nai-update Abril 11

Bilang ng mga taong nahawaanNamamatay
Amerika461.27516.596
Espanya157.02215.843
Italiya147.57718.851
Alemanya117.6582.544
Tsina82.0823.340
Pransiya110.07013.179
Iran70.0294.357
Brasil17.857941
Hapon7.635144

Nai-update Abril 09

Bilang ng mga taong nahawaanNamamatay
Amerika402.92313.007
Espanya146.69014.673
Italiya139.42217.669
Alemanya103.2281.861
Tsina81.8643.333
Pransiya110.07010.328
Iran64.5863.993
Brasil10.278533
Hapon4.979105

Nai-update Abril 06

Bilang ng mga taong nahawaanNamamatay
Amerika337.6208.078
Espanya137.75912.418
Italiya128.94815.887
Alemanya95.3911.342
Tsina81.7083.331
Pransiya70.4788.078
Iran58.2263.603
Brasil10.278432
Hapon4.577104

Nai-update Abril 04

Bilang ng mga taong nahawaan Namamatay
Tsina 81.620 3.322
Italiya119.82714.681
Espanya117.71010.935
Iran 53.1833.294
Amerika 261.4386.699
Alemanya79.9691.017
Pransiya64.3386.507
Hapon3.13977
Brasil6.836241

Nai-update Abril 01

Bilang ng mga taong nahawaan Namamatay
Tsina 81.544 3.312
Italiya105.79212.428
Espanya94.4178.189
Iran 44.6062.898
Amerika 163.5392.860
Alemanya67.366583
Pransiya52.1283.523
Hapon2.94577
Brasil4.265136

Nai-update Marso 30

Bilang ng mga taong nahawaan Namamatay
Tsina 81.478 3.306
Italiya101.73911.591
Espanya85.1957.340
Iran 41.4952.757
Amerika 140.9042.405
Alemanya57.298455
Pransiya44.5503.024
Hapon2.60666
Brasil3.904114

Nai-update Marso 28

Bilang ng mga taong nahawaan Namamatay
Tsina 81.340 3.292
Italiya86.4989.134
Espanya64.0594.858
Iran 32.3322.378
Amerika 85.3561.246
Alemanya42.288253
Pransiya32.9641.995
Hapon2.11457
Brasil2.43357

Nai-update Marso 27

Bilang ng mga taong nahawaan Namamatay
Tsina 81.286 3.287
Italiya 74.3867.505
Espanya47.6103.434
Iran 29.4062.234
Amerika 63.570884
Alemanya36.508198
Pransiya24.9201.331
Hapon2.11457
Brasil2.43357

Nai-update Marso 21

Bilang ng mga taong nahawaan Namamatay
Tsina 81.008 3.255
Italiya 53.5784.825
Espanya24.9261.326
Iran 26.6101.556
Amerika 18.563 227
Alemanya16.66231
Pransiya14.449450
Timog Belt8.79994
Switzerland4.81248
Hapon1.00735

Nai-update Marso 18

Bilang ng mga taong nahawaan Namamatay
Tsina 81.008 3.226
Italiya 31.5062.503
Iran 16.169988
South Korea 11.178 76
Hapon866 49
Espanya 11.178 491

Nai-update Marso 17

Bilang ng mga taong nahawaan Namamatay
Tsina 81.008 3.213
Italiya 27.980 2.158
Iran 14.991 853
South Korea 8.236 75
Hapon 804 48
Espanya 9.191 309
Pransiya 5.380 127
Estados Unidos ng Amerika 2.2005

Nai-update Marso 12

Bilang ng mga taong nahawaan Namamatay
Tsina 80.793 3.169
Italiya 12.462 827
Iran 9.000 354
South Korea 7.869 66
Pransiya 2.281 48
Espanya 1.695 48
Alemanya 1.567 3
Estados Unidos 1.22036
Hapon 619 15
Switzerland 642 3

Mag-iwan ng komento: